Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TÍCH CỰC THAM GIA DIỄN ĐÀN Giao lưu, học hỏi và cùng nhau cố gắng!

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Gallery
Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 Empty
Latest topics
» CÁCH XEM ĐIỂM TÍCH LŨY
Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeMon Jan 21, 2013 9:56 pm by dnhhau

» ai cho em xin tiểu luân Công nghệ sản xuất các hợp màu cadmium sufit
Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeThu Sep 20, 2012 5:54 pm by tuanvu91

» dành cho ai muốn học autocard
Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeFri Apr 13, 2012 8:15 pm by ledan1421990

» BAO CAO KY THUAT PHAN UNG
Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeMon Mar 12, 2012 8:42 pm by nguyentho90

» báo cáo thực tập
Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeThu Feb 09, 2012 8:42 pm by ledan1421990

» tết! tết! vui 1 tí :D
Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeSat Feb 04, 2012 12:52 pm by ledan1421990

» Đầu xuân ^^!
Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeFri Feb 03, 2012 7:17 pm by loantien

» chúc mừng năm mới!
Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeFri Jan 20, 2012 4:58 pm by loantien

» QUY TRÌNH BÁO CÁO TT,DACN VÀ LVTN
Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeThu Dec 29, 2011 8:40 am by ledan1421990

» quy trinh lam do an
Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeSun Dec 18, 2011 8:16 pm by loantien

» một số tài liệu tham khao
Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeThu Dec 15, 2011 2:02 pm by ledan1421990

» Mẫu nhiệm vụ đồ án - Mẫu đơn mượn dụng cụ thực nghiệm
Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeSun Dec 11, 2011 10:44 pm by ledan1421990

Similar topics
  • » Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO p4
  • » Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO phần cuối
  • April 2024
    MonTueWedThuFriSatSun
    1234567
    891011121314
    15161718192021
    22232425262728
    2930     
    CalendarCalendar
    click click
    make cash
    Top posters
    ledan1421990 (119)
    Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_vote_lcapNghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_voting_barNghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_vote_rcap 
    r0mantic777 (59)
    Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_vote_lcapNghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_voting_barNghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_vote_rcap 
    oftendaigia (58)
    loantien (54)
    hoi682 (50)
    nguyenkduong2006 (30)
    mkr (25)
    timvocam (25)
    trantiendung (15)
    nguyentho90 (13)

Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO p5

Go down 
    ledan1421990
    hoi682
    6 posters
    Tác giảThông điệp
    hoi682
    cap trung hoc pho thong
    cap trung hoc pho thong
    hoi682

Bài gửiTiêu đề: Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO p5   Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeTue Jun 14, 2011 6:35 pm

V. Tỏ Tình. Hôn
    Trước khi tỏ tình, bạn hãy chuẩn bị một cách thật chu đáo. Ít nhất phải thấy trước được >50% thành công thì hãy chốt. Nói chung trước đó nên nói những câu chuyện vui để kiểm nghiệm tình cảm của đối phương với mình. Kiểu như: Nếu em chọn người iu thì em chọn người như nào? Nếu xếp hàng thì anh đứng thứ bao nhiêu ?. Hay trắng trợn hơn kiểu nửa đùa nửa thật: Mình yêu nhau đi! Anh yêu em rồi đấy.v.v.. rồi cười to. Tất nhiên là trước đó bạn phải thể hiện mình là người vui vẻ, hài hước mới đùa được kiểu đó. Và còn rất nhiều cách để biết. Bạn quan tâm tới X hơn mức bình thường và X vẫn chấp nhận điều đó. v,v,, híc, cái này dễ quá phải không?? Tự nghĩ nhé.
    Địa điểm, Một nơi nào đó lãng mạn, ít bị làm phiền, không gian lịch sự và sang trọng, không quá ồn ào làm ảnh hưởng không khí chung. Nơi mà bạn biết rằng cuộc nói chuyện của bạn không bị người khác nghe được. ( một số quán sắp ghế rất gần nhau nên nói chuyện không thoải mái)
    Thời gian: Nên chọn vào buổi tối, thường là vào tối thứ 7, tránh những ngày lễ đông người. Vì đối tượng thường là nhấp nhổm muốn ra xem nhiệt náo. Ngồi yên 1 chỗ thường không tập trung nghe bạn nói.
    Tiến hành: Sau khi đưa đối tượng vào rồi. Hãy chọn 1 góc khuất và ngồi nói chuyện, Trong cuộc nói chuyện tuyệt đối tránh tỏ ra trêu đùa hoặc hài hước. Lúc này nên thể hiện cho đối tượng thấy rằng bạn rất khác mọi hôm. Hôm nay bạn rất căng thẳng ( một số chị em đọc đến đây có thấy quen không??? Image) Và bạn đang có 1 tâm sự gì đó.Đương nhiên như mọi khi, thấy bạn im lặng đối tượng sẽ hỏi bạn,. Bạn hãy cười nhẹ và trả lời kiểu lấp lửng :ko có chuyện gì đâu, anh chỉ đang suy nghĩ thôi.v.v.. Nếu đối tượng hỏi tiếp bạn đang nghĩ gì thì không nói, chỉ nhìn đối tượng và cười 1 nụ cười mang phong cách đàn ông mà bạn đã tập luyện trước ở nhà.
    Khoảng 15phút sau, không gian sẽ chìm trong im lặng. Mỗi người theo đuổi suy nghĩ riêng của mình.
    Lúc này bạn đừng nhìn đối tượng. Hãy cố tỏ ra hồi hộp. Chú nào yêu thật thì không nói, hồi hộp là cái chắc rồi. Nhưng nếu bạn không yêu thì cũng hãy tỏ ra là đang rất căng thẳng. Như muốn nói mà không dám nói. Hoặc nếu không thì tỏ ra là đang có tâm sự riêng. Lúc này đối tượng đã đoán được đến 90% ngày hôm nay là ngày kết của thứ tình bạn chắp vá, bước sang trang mới. Nhưng vì đối tượng là con gái, ko thể kiềm chế như anh em nên sẽ là người lên tiếng trước. Kiểu như Anh nói gì thì nói đi, ko thì em về đây .v.v...
    Bạn hãy im lặng khoảng 20s, sau đó thở hắt ra (đủ để đối tượng biết) ngước mắt lên nhìn đối tượng và trả lời câu nói bạn đã nghĩ trước ở nhà. Kiểu như có điều này anh muốn nói với em nhưng sợ rằng em không chấp nhận. Hãy hứa với anh là dù em có đồng ý hay ko chúng ta vẫn sẽ là những người bạn tốt nhé. v.v...đói tượng trả lời @#$%#$%^#$^#$. v.v...
    Dàn bài là như thế. Bạn hãy nghĩ trước các tình huống ở nhà và có sẵn câu trả lời trong đầu. Nhưng 1 lần nữa như aza nói., Hãy cố tỏ ra hồi hộp. ko trả lời ngay. đừng để đối tượng biết là bạn đã có sẵn câu trả lời.
    Những câu hỏi mà bạn thường gặp
    Tại sao anh yêu em?
    Anh có tin chắc vào tình cảm của anh không?
    Như thế có quá sớm không anh?
    Anh đã biết gì về em chưa?
    v.v...
    Những câu từ chối thường gặp thì là :
    E chưa hiểu về anh lắm
    Hãy cho e thời gian.
    Thật sự là thời gian này em chưa muốn yêu ai? ===>> với những em nào trả lời câu này thì thường là hết đỡ. Đây là em nó không có cảm tình với bạn. những câu trên thì chỉ là cách thoái thác thôi.

Sau khi chốt, bạn hãy yên lặng và nhìn đối tượng. sau đó nhẹ nhàng lấy 2 tay bạn cầm lấy tay đối tượng. Mắt nhìn thẳng vào mắt đối tượng. Nói linh tinh lảm nhảm mấy câu kiểu như anh thề, anh hứa. Anh nghĩ rằng. v,v,,,,
    Sau đó khoảng 5''. Hãy ra ngồi cạnh đối tượng. Nếu đối tượng ngồi bên trái thì bạn vòng tay trái ôm lên vai đối tượng. Tránh những điểm nhậy cảm như ngực, bụng. sẽ gây phản ứng xấu. Ngón tay nên vuốt tóc, Đầu đối tượng sẽ ngả vào vai bạn( Chú nào hôi nách thì trước đó làm tí Nivea) Tay phải chống thật mạnh xuống ghế. nhớ là thật mạnh Nếu đối tượng ngồi bên phải thì làm ngược lại. Đọc đến đây hẳn sẽ có 1 số anh em thắc mắc, sao phải chống tay thật mạnh. Xin thưa rằng cái ngày chốt là cái ngày mà em nó sẽ rất nhớ, rất khó quên, Theo kinh nghiệm của aza thì khi các bác chống tay thật mạnh khoảng 5giây thì các cơ căng lên, Người bạn sẽ bắt đầu run lên. Và đối tượng sẽ nghĩ rằng bạn đang rất hạnh phúc và hồi hộp, thường thì sẽ nghĩ là bạn iu thật lòng. Còn rất rất nhiều các chiêu thức khác nhưng ko thể đưa hết ra đây. Nó quá nhiều. Vì thế các bạn hãy tự suy nghĩ dựa trên kinh nghiệm, Thực tế, và khả năng của bạn.

Sau khi ôm được một lúc, bạn hãy nhẹ nhàng xoay người đối tượng lại, quay đầu sang bên phải, nhắm môi trơn của đối tượng mà hun. Nhớ là hun nhẹ nhàng thui, khoảng 2s thì dừng. Sau đó ôm đối tượng vào lòng và không nói gì nữa.

Chương VI. Thịt và các cách thịt được hàng
    Như chúng ta đã biết, gà thì nuôi để lấy thịt, chúng ta ko thể bỏ rất nhiều công sức, trí óc và tiền bạc chỉ để yêu 1 cách đơn thuần, hơn nữa đó cũng là 1 nghệ thuật.
    Đây là 1 chương tương đối nhậy cảm nên aza sẽ ko thể đưa ra quá chi tiết, tuy nhiên nếu các bạn đọc kỹ sẽ học được rất nhiều kinh nghiệm ở đây.
    Cái này chỉ khó lần đâu tiên, Nếu bạn làm trượt thì việc sửa sai sẽ vô cùng khó khăn,. Có 2 giai đọạn là đưa vào nhà nghỉ (nhà riêng, phòng riêng) và thịt. Cả 2 bước này đều khó nhưng ko phải ko thể. Rất nhiều anh em ngoài đời bạn aza tâm sự với aza rằng đưa em về nhà hoặc nhà nghỉ rồi mà vẫn ko làm thịt được em, Đó là những tai nạn nghề nghiệp mà đôi khi các anh e vẫn mắc phải., Aza sẽ đưa ra các hướng khắc phục
    Trước hết các bạn phải xác định hàng là loại gì, ăn chơi hay ngoan. còn xèng hay đã là đồ second hand để có biện pháp thích hợp mà thể hiện.
    1. Nếu là ngoan và thường là còn xèng, điều tiên quyết các bạn phải tạo dựng được lòng tin nơi bọn nó. Không 1 ai muốn trao cái xèng cho 1 người con trai thiếu chung thuỷ. Bạn phải biết vẽ lên 1 tương lai giữa bạn với nó. Phải chắc chắn về 1 đám cưới. Có thể làm bằng nhũng câu nói vui hoặc thể hiện nơi đông người. mục đích là để nó tin tưởng rằng bạn đang xác định 1 tương lai thực sự nơi nó. Luôn thể hiện sự chân thành của bạn ở bất cứ nơi đâu, Cố gắng giới thiệu hàng với nhóm bạn của bạn để gây sự tin tưởng. Và Quan trọng nhất là trong quá trình yêu nhau có rất nhiều cơ hội tưởng như thịt được đến nơi thì bạn vẫn phải cố ghìm mình ko nên nóng vội.
    Tránh những cử chỉ khiêu gợi, mang nặng tính ***** khi ở nơi đông người, Tỏ ra mình là người đàng hoàng và chưa bao giờ have ***** với ai. Quá trình này thường mất khoảng 1 tháng với cao thủ và 2 tháng với những anh em tập sự.
    Bạn phải biết đánh bóng tương lai của mình, kiểu như bạn là 1 người con trai có ý chí, quyết tâm, sau này anh sẽ thế nọ thế kia, đương nhiên là phải thể hiện 1 cách khéo léo. Mục đích là để X thấy bạn là có ý chí, ở bên bạn sẽ có tương lai.
    Sau khi đã có 1 thời gian đủ độ chín và gây được sự tin tưởng nơi X, bạn sẽ chờ cơ hội.
    2. Với đối tượng kiểu ăn chơi, gái đú hoặc đã mất xèng. sẽ là rất dễ dàng, gần như là trăm phát trăm trúng/ Nói chung là cái này thì quá dễ, chỉ cần cưa đổ thì chuyện thịt là đương nhiên. Tuy nhiên nếu cảm thấy em vẫn còn xương khó gặm thì nên tham khảo thêm bài 1.

Sau khi đã gây được sự tin tưởng. chúng ta sẽ chờ thời cơ.
    3, Ko thịt vào ngày em đang treo cờ đỏ, Rất dễ để biết chuyện đó, thường là vào ngày đó tính cách e sẽ thay đổi, 1 số em đau bụng, 1 số em đau lưng. và thường thì các e hay mệt mỏi, khó chịu. Nói chung là nếu chú ý quan sát và suy nghĩ, bạn sẽ phát hiện ra điều đó. Nhất là bây giờ bạn và X đã là người yêu của nhau,. tìm hiểu chuyện đó cũng ko khó. Chuyện cờ đỏ lặp lại 1 tháng 1 lần.
    4. Đưa vào thế. Với những em còn xèng, thì việc đưa vào nhà nghỉ là hơi khó. vì thế bạn nên làm việc đó ở nhà hoặc hoặc phải đi chơi xa, Cách đi chơi xa thì có vẻ ổn nhưng như thế sẽ rất tốn kém, mà tốn kém thì ko phải là thợ nữa rồi. 1 số người bạn của aza thời SV đã từng thuê nhà trọ (6,7 thằng góp tiền lại) đưa hàng về vừa kinh tế, vừa kín đáo lại dễ. Các bạn nên học hỏi điều này.
    Ko làm điều này ở nhà X hoặc phòng riêng của X. Nói chung tâm lý con gái sẽ thường sẽ cự tuyệt bạn
    Đưa em về nhà chơi thì quá dễ, nhớ chọn lúc ko có người và nên để kênh ĐTCố định nhà bạn. đỡ bị làm phiền. Sau đó giới thiệu em với phòng riêng của bạn ( nhớ cất ảnh của em khác đi) tuy nhiên đưa về nhà nói cho cùng thì cũng hơi nguy hiểm.
    Đưa đi nhà nghỉ ( giờ hoàng đạo là thường vào khoảng 8h30 đến 9h), bạn phải biết lần đầu tiên thì ko phải vào nhà nghỉ đã là thịt được mà thường phải mất khoảng 1tiếng để đong đưa trong đó.
    Thế 1 Tuý quyền
    Bạn đi uống rượu với bọn bạn từ chiều. khoảng 8h bạn say ngất ngây, 1 thằng bạn thân gọi đt cho X bảo X đến đón bạn. Khi X đến đón thì thằng bạn nhờ X đưa bạn về,( thằng bạn sẽ bơm hộ kiểu như e đưa nó về ngay ko cảm đấy.v.v..). Bạn phải nhớ chọn nơi uống rượu cách khá xa nhà bạn. Trên đường về bạn sẽ bị chóng mặt và ko chịu được gió. Bạn sẽ nói với X đưa bạn vào 1 nhà nghỉ nào đó trên đường rồi về. Cố gắng thể hiện là bạn say thật sự ( 50-50 là X sẽ vào với bạn). Nếu ko thì bạn nhờ X lên đánh gió cho bạn hoặc nhờ X dìu bạn lên phòng. Xong bước 1 là đưa lên phòng.
    Thế 2 Mắc kẹt tại nhà nghỉ
    Bạn chơi bài với mấy thằng bạn từ hôm trưóc. Hôm nay hết sạch tiền nên bạn nhờ X mang $ đến nhà nhghỉ trả cho bạn.
    Thế 3 chơi bài ngửa luôn. Nói thẳng là đi lòng vòng hơi mệt, bạn muốn vào đâu đó chỉ có 2 người để nói chuyện
    Thế 4 Cơn Đau bụng đến bất chợt. na ná như thế Tuý quyền vậy
    v.v...
    Bạn thấy chưa, có rất nhiều cách để đưa hàng vào nhà nghỉ, ở trên chỉ là dàn bài. cái chính là bạn thể hiện như nào, có nhuần nhuyễn và thành thạo không thôi. Hãy tự suy nghĩ và tìm hướng đi cho riêng mình bạn nhé.
    Sau khi đã đưa vào nhà nghỉ. ( nhớ tắt đèn,. con gái dị ứng với ánh sáng) Bạn tiếp tục bước thịt hàng, Nên nhớ là ko nên nóng vội ngay, Hãy ôm và nhẹ nhàng nói chuyện như bthường. ko nên tỏ ra sốt ruột. Hãy nói những lời đường mật yêu thương. Hôn càng lâu càng tốt. Lúc này thì kinh nghiệm và trình độ của bạn có cơ hội phát huy. gây kích thích cho X đến cực điểm. ( bao giờ thấy X mắt dại đi, hơi thở trở nên lạnh , mặt đỏ và 1 số biểu hiện thì nhẹ nhàng $%#^$#&%^*$$ )
    Thường thì X sẽ chống cự, bạn có thể ân cần nói với X kiểu như anh muốn được ôm em mà ko có gì ngăn cách cả. Hoặc tỏ bài buồn và dỗi kiểu như em ko tin anh sao, hoặc đơn giản nữa là dùng bài bạo lực. lảm nhảm nói yêu và $%$#%#$% ko đếm xỉa việc X chống cự.
    Nói chung là ở thời đại ngày nay,. cưa đổ thì XXX là đương nhiên nên cũng không phải là khó lắm đâu, chỉ cần bạn tự tin và luôn tỉnh táo thì bạn sẽ vượt qua được, Mà nói thẳng căng ra thì các em cũng muốn XXX lắm chứ ko riêng chúng ta.

Sau đây là 1 số sai lầm các anh em hay mắc phải
    1, Quá vội vàng, kiểu như chưa gây được sự tin tưởng nơi hàng mà đã đòi hỏi.
    2. Luôn thể hiện việc ham muốn khiến cho bọn nó luôn tìm cách đề phòng bạn.
    3. Quá hấp tấp, chọn sai địa điểm và ko kiềm chế được mình. có những khi bạn gần gũi với em ở nơi oái oăm kiểu như ở phòng khách nhà nàng. Mẹ nàng thì sắp về. nhưng bạn ko kiềm chế nổi nên đã đòi XXX. sẽ bị từ chối và rất khó cho các lần sau.
    4. E nó chưa đủ độ hưng phấn đã đòi hỏi. hoặc đòi hỏi lúc em nó vẫn đang tỉnh táo. chưa đủ ngấm đòn.
    5. Thuyết phục quá nhiều. Khi em nó chống cự ( hoặc vờ chống cự) thì lại ngẩn ra và thanh minh, thuyết phục làm em nó mất cả hứng. Nên nói ít mà làm nhiều là hay hơn.
    6. Già níu Có nhiều khi lần này ko ăn được thì nên chờ thêm cơ hội lần sau, nhưng 1 số anh em hay bị cố níu kéo, có thể là do tiếc cơ hội đã đưa em vào nhà nghỉ rồi nên cứ cố đòi hỏi, ko chịu chấp nhận thất bại. Nói chung là nếu thấy khoai quá thì ko nên cố làm gì,. nên đợi cơ hội sau. càng cố thì cànd mất điểm thôi. Khi cảm thấy chắc chắn ko nhằn được thì nên nói kiểu như e ko muốn thì thôi, anh tôn trọng e mà./ v.v.
    Đây là phần cuối của cuốn 1,phần này có vài điều hơi nhạy cảm nên có gì anh chị em bỏ qua cho em nha,chỉ là thực tế là nó vậy thôi.Hẹn gặp lại các bạn trong cuốn 2 của quyển này nha.Mong nhận được sự đóng góp của các bạn,thanks. lol!
    ledan1421990
    trung cap
    trung cap
    ledan1421990

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO p5   Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeTue Jun 14, 2011 8:42 pm

Keke,cho xem cuon 2 the nao day?
    nguyentho90
    cap tieu hoc
    cap tieu hoc
    nguyentho90

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO p5   Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeWed Jun 15, 2011 11:08 am

cung hay day chu....nhung chu oi chi em len doc ngai chet.........may het bi quyet cua anh em ...keke....^^
    hoi682
    cap trung hoc pho thong
    cap trung hoc pho thong
    hoi682

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO p5   Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeWed Jun 15, 2011 2:31 pm

các bác yên tâm,chị em lớp ta hiền lắm mà.Như vậy đỡ bị trai ngoài dụ
    oftendaigia
    cap trung hoc pho thong
    cap trung hoc pho thong
    oftendaigia

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO p5   Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeWed Jun 15, 2011 10:28 pm

hoi682 đã viết:
    Hiền á Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
    Cái này phải xem xét lại ...kaka Very Happy
    http://vn.360plus.yahoo.com/thienthan_dianguc113
    r0mantic777
    cap trung hoc pho thong
    cap trung hoc pho thong
    r0mantic777

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO p5   Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeFri Jun 17, 2011 12:13 pm

oftendaigia đã viết:
    hoi682 đã viết:
    Hiền á Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
    Cái này phải xem xét lại ...kaka Very Happy
    Hiền nhưng ko ngây thơ, muốn dụ cũng chẳng dễ,...túm lại là pó tay ^ ^!
    hoi682
    cap trung hoc pho thong
    cap trung hoc pho thong
    hoi682

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO p5   Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeFri Jun 17, 2011 7:42 pm

Lớp thì chỉ có vài con gà ( tính luôn gà tơ lẫn gà già ) mà bác nào cũng đòi ăn hết là sao,mấy con gà này biết tỏn hết mấy chiêu của mấy bác hết rồi.Kiếm gà ngoài mà ăn đi,ngon và chất lượng hơn nhiều
    ledan1421990
    trung cap
    trung cap
    ledan1421990

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO p5   Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeFri Jun 17, 2011 7:52 pm

mấy chị em lớp mình thì xin pó tay, kiếm hàng ngoài cho chất lượng đí. khuyên bác nào mún kiếm hàng trong lớp thì bỏ đi nhá 3_8_14
    r0mantic777
    cap trung hoc pho thong
    cap trung hoc pho thong
    r0mantic777

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO p5   Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeSun Jun 19, 2011 2:54 pm

Chuyện tán mấy bạn gái lớp mình thì có mà mòn răng cũng ko được phần, hy vọng với bí kíp võ công của chú Hội anh em có thể ứng dụng được vào thực tế...!!!
    loantien
    cap trung hoc pho thong
    cap trung hoc pho thong
    loantien

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO p5   Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitimeTue Jun 21, 2011 10:40 pm

her her. mấy bác phát biểu thế này k sợ chị e trong lớp cạo đầu bôi vôi ah. Smile)
    Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO p5   Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO  p5 I_icon_minitime

Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO p5
    Trang 1 trong tổng số 1 trang
     Similar topics
    -
    » Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO p3
    »  Nghệ thuật tán gái - Cuộc chiến giữa GÀ & CÁO p6
    » NGHỆ THUẬT TÁN GÁI...