Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TÍCH CỰC THAM GIA DIỄN ĐÀN Giao lưu, học hỏi và cùng nhau cố gắng!

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Gallery
tìm lớp học tiếng trung Empty
Latest topics
» CÁCH XEM ĐIỂM TÍCH LŨY
tìm lớp học tiếng trung I_icon_minitimeMon Jan 21, 2013 9:56 pm by dnhhau

» ai cho em xin tiểu luân Công nghệ sản xuất các hợp màu cadmium sufit
tìm lớp học tiếng trung I_icon_minitimeThu Sep 20, 2012 5:54 pm by tuanvu91

» dành cho ai muốn học autocard
tìm lớp học tiếng trung I_icon_minitimeFri Apr 13, 2012 8:15 pm by ledan1421990

» BAO CAO KY THUAT PHAN UNG
tìm lớp học tiếng trung I_icon_minitimeMon Mar 12, 2012 8:42 pm by nguyentho90

» báo cáo thực tập
tìm lớp học tiếng trung I_icon_minitimeThu Feb 09, 2012 8:42 pm by ledan1421990

» tết! tết! vui 1 tí :D
tìm lớp học tiếng trung I_icon_minitimeSat Feb 04, 2012 12:52 pm by ledan1421990

» Đầu xuân ^^!
tìm lớp học tiếng trung I_icon_minitimeFri Feb 03, 2012 7:17 pm by loantien

» chúc mừng năm mới!
tìm lớp học tiếng trung I_icon_minitimeFri Jan 20, 2012 4:58 pm by loantien

» QUY TRÌNH BÁO CÁO TT,DACN VÀ LVTN
tìm lớp học tiếng trung I_icon_minitimeThu Dec 29, 2011 8:40 am by ledan1421990

» quy trinh lam do an
tìm lớp học tiếng trung I_icon_minitimeSun Dec 18, 2011 8:16 pm by loantien

» một số tài liệu tham khao
tìm lớp học tiếng trung I_icon_minitimeThu Dec 15, 2011 2:02 pm by ledan1421990

» Mẫu nhiệm vụ đồ án - Mẫu đơn mượn dụng cụ thực nghiệm
tìm lớp học tiếng trung I_icon_minitimeSun Dec 11, 2011 10:44 pm by ledan1421990

Similar topics
  • » Thông báo mở CLB tiếng anh cho anh em DHVC4
  • » Love, freedom, alone Tình yêu, tự do, một mình (Tiếng Việt)
  • April 2024
    MonTueWedThuFriSatSun
    1234567
    891011121314
    15161718192021
    22232425262728
    2930     
    CalendarCalendar
    click click
    make cash
    Top posters
    ledan1421990 (119)
    tìm lớp học tiếng trung I_vote_lcaptìm lớp học tiếng trung I_voting_bartìm lớp học tiếng trung I_vote_rcap 
    r0mantic777 (59)
    tìm lớp học tiếng trung I_vote_lcaptìm lớp học tiếng trung I_voting_bartìm lớp học tiếng trung I_vote_rcap 
    oftendaigia (58)
    loantien (54)
    hoi682 (50)
    nguyenkduong2006 (30)
    mkr (25)
    timvocam (25)
    trantiendung (15)
    nguyentho90 (13)

tìm lớp học tiếng trung

Go down 
    2 posters
    Tác giảThông điệp
    hoitiengtrung
    mam non
    mam non

Bài gửiTiêu đề: tìm lớp học tiếng trung   tìm lớp học tiếng trung I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 2:00 pm

Chào cả nhà,
    Vào năm học em đang định học thêm tiếng Trung. Hà Nội nhiều trung tâm tiếng Trung quá, làm em chẳng biết nên chọn thế nào. Ai có kinh nghiệm về địa điểm học và tài liệu trên mạng hay sách vở gì hay thì tư vấn cho em với. Em ở gần trường Đại học Bách Khoa nên có trung tâm nào gần trường Bách Khoa thì tốt quá. Bác nào có ý định học tiếng Trung thì đăng ký với em luôn nhé. Đi học phải có bạn có bè mới có khí thế học tập. Em cảm ơn các bác.
    oftendaigia
    cap trung hoc pho thong
    cap trung hoc pho thong
    oftendaigia

Bài gửiTiêu đề: Re: tìm lớp học tiếng trung   tìm lớp học tiếng trung I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 8:37 pm

hoitiengtrung đã viết:
    Chào cả nhà,
    Vào năm học em đang định học thêm tiếng Trung. Hà Nội nhiều trung tâm tiếng Trung quá, làm em chẳng biết nên chọn thế nào. Ai có kinh nghiệm về địa điểm học và tài liệu trên mạng hay sách vở gì hay thì tư vấn cho em với. Em ở gần trường Đại học Bách Khoa nên có trung tâm nào gần trường Bách Khoa thì tốt quá. Bác nào có ý định học tiếng Trung thì đăng ký với em luôn nhé. Đi học phải có bạn có bè mới có khí thế học tập. Em cảm ơn các bác.
    Trước tiên, xin chào đón bạn đên với diễn đàn của chúng tôi!

Nhưng bạn ơi, forum này là của lớp đại học vô cơ thuộc trường đại học công nghiệp Thành Phố Hồ Chí Minh. Theo bạn ghi thì bạn ở Hà Nôi còn bọn mình ở tận trong nam lận.

Tuy nhiên vẫn rất vui vì bạn đã tham gia chia sẽ tại diễn đàn của chúng tôi! cheers
    http://vn.360plus.yahoo.com/thienthan_dianguc113

tìm lớp học tiếng trung
    Trang 1 trong tổng số 1 trang
     Similar topics
    -
    » grammar 2.8 on ngu phap tieng anh
    » CÁCH XEM ĐIỂM TÍCH LŨY